| Cách nhiệt tráng | FEP ETFE đùn high temperature tráng |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | 150.200, 250C |
| Đặc trưng | Kháng nhiệt độ cao |
| Nhạc trưởng | Dây bạc |
| Thước đo dây | 20 Máy đo, v.v. |
| Vật liệu cách nhiệt | high temperature cách nhiệt |
|---|---|
| Nhạc trưởng | Dây đồng trần hoặc đóng hộp |
| Đặc trưng | khả năng chịu nhiệt |
| Điện áp định mức | AC 130V trở xuống |
| Nhiệt độ làm việc | -60 ℃ ~ + 250 độ |
| Vật liệu cách nhiệt | Cách nhiệt FEP |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -65 ℃ ~ + 200 ℃ |
| Đặc trưng | Chịu nhiệt độ cao |
| Bện | Dây đồng thiếc |
| Thước đo dây | 24awg, dạng sợi hoặc dạng rắn. |
| Vật liệu cách nhiệt | Cách nhiệt FEP |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | Max. Tối đa +200℃ + 200 ℃ |
| Đặc trưng | khả năng chịu nhiệt độ cao |
| màu sắc | Màu trong suốt hoặc theo yêu cầu |
| Thước đo dây | Khổ 32 ~ 10 |
| Vật liệu dẫn điện | đồng |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | FEP |
| Loại dây dẫn | Bị mắc kẹt |
| Điện áp định mức | AC 600V trở xuống |
| Phạm vi nhiệt độ | -65~+200oC |
| Vật liệu cách nhiệt | FEP phủ high temperature |
|---|---|
| Max. Tối đa Temperature Nhiệt độ | + 200 ℃ |
| Đặc trưng | + 200 ℃ Khả năng chịu nhiệt độ cao |
| Màu sắc | 11 màu |
| Dịch vụ | Dịch vụ tùy chỉnh |
| Cách nhiệt | high temperature FEP cách điện |
|---|---|
| Max. Tối đa Temperature Nhiệt độ | + 200 ℃ |
| đặc tính | Kháng nhiệt độ cao |
| Màu sắc | Đỏ, vàng, xanh, trắng, đen, vàng xanh, nâu, v.v. |
| Dịch vụ | Dịch vụ tùy chỉnh |
| Vật liệu cách nhiệt | Fep đùn cách điện |
|---|---|
| Max. Tối đa Temperature Nhiệt độ | + 200 ℃ |
| đặc tính | Linh hoạt, chống mài mòn |
| Thước đo dây | 16AWG, v.v. |
| Vật liệu dẫn | Dây đồng đóng hộp |
| Vật liệu cách nhiệt | FEP cách nhiệt |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -65 ℃ ~ 200 ℃ |
| đặc tính | Chống nóng |
| Thước đo dây | 26AWG, v.v. |
| Vật liệu dẫn | Dây đồng đóng hộp |
| Vật liệu cách nhiệt | high temperature phủ |
|---|---|
| Nhạc trưởng | Dây đồng mạ niken |
| Đặc trưng | Khả năng chịu nhiệt độ cao |
| Điện áp định mức | 250V hoặc 600V |
| Che chắn | Dây đồng đóng hộp |