| Vật liệu dẫn điện | Đồng, đồng mạ thiếc hoặc đồng mạ bạc |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | FEP |
| Loại dây dẫn | Bị mắc kẹt |
| Nhiệt độ làm việc | -65°C ~ +200°C |
| Điện áp định mức | AC 600V hoặc thấp hơn |
| Vật liệu dẫn điện | Dây đồng mạ thiếc, dây đồng mạ bạc |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | FEP cách nhiệt |
| Loại dây dẫn | bị mắc kẹt hoặc rắn |
| Số lõi | Lõi đơn, 2 lõi, 3 lõi, 4 lõi, 5 lõi |
| Nhiệt độ làm việc | -65°C ~ +200°C |
| Vật liệu dẫn điện | tráng thiếc hoặc mạ bạc |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | FEP cách nhiệt |
| Điện áp định mức | 600V |
| Loại dây dẫn | Bị mắc kẹt |
| Máy đo dây | 32awg ~1/0awg |
| Vật liệu cách nhiệt | FEP cách nhiệt |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -65 ℃ ~ 200 ℃ |
| Đặc trưng | Khả năng chịu nhiệt độ cao 200 độ |
| Màu sắc | Đỏ, Vàng, Tím, Xanh lá cây, Nâu, Trong suốt, Xám, Xanh lam, Cam, Trắng, Đen |
| Dịch vụ | OEM ODM chấp nhận |
| Cách nhiệt tráng | FEP ETFE đùn high temperature tráng |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | 150.200, 250C |
| Đặc trưng | Kháng nhiệt độ cao |
| Nhạc trưởng | Dây bạc |
| Thước đo dây | 20 Máy đo, v.v. |
| Vật liệu cách nhiệt | FEP cách nhiệt |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -65 ~ + 200 độ |
| Đặc trưng | khả năng chịu nhiệt độ cao |
| màu sắc | 11 màu |
| Thước đo dây | 10 AWG |
| Vật liệu cách nhiệt | FEP cách nhiệt |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -65 đến +200℃ |
| Đặc trưng | Chịu nhiệt độ cao |
| Màu sắc | 10 màu |
| Thước đo dây | 24 Awg, v.v. |
| Vật liệu cách nhiệt | Dây cách điện FEP |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -65 đến +200 độ |
| Đặc trưng | Kháng nhiệt độ cao |
| Màu sắc | 9 màu hoặc màu đôi |
| Thước đo dây | 18 AWG |
| Vật liệu cách nhiệt | high temperature tráng |
|---|---|
| Max. Tối đa working temperature nhiệt độ làm việc | 250 ℃ |
| Đặc trưng | Chống nóng |
| Nhạc trưởng | Mạ bạc |
| Thước đo dây | 30awg, mắc kẹt |
| Cách nhiệt tráng | high temperature tráng |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -60 ℃ ~ 250 ℃ |
| Đặc trưng | Khả năng chịu nhiệt độ cao |
| Màu sắc | 9 corlos |
| Thước đo dây | 14 Máy đo |