| Vật liệu dẫn | Đồng mạ bạc hoặc đồng mạ thiếc |
|---|---|
| Đường kính | 20 AWG, 22 AWG, 24 AWG, 18 AWG |
| Vật liệu cách nhiệt | PFA |
| Điện áp định mức | AC600V trở xuống |
| Loại dẫn | Bị mắc kẹt, rắn hoặc bị mắc kẹt |
| Vật liệu dẫn | mạ bạc |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | PFA |
| Điện áp định mức | 600V |
| Loại dẫn | Bị mắc kẹt |
| Phạm vi nhiệt độ | -60~+250℃ |
| Vật liệu dẫn | mạ bạc |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | PFA |
| Điện áp định mức | 600V |
| Loại dẫn | Bị mắc kẹt |
| Phạm vi nhiệt độ | -60~+250℃ |
| Vật liệu dẫn | mạ bạc |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | PFA |
| Điện áp định mức | 600V |
| Loại dẫn | Bị mắc kẹt |
| Máy đo dây | 36awg ~ 3/0awg |
| Vật liệu dẫn | mạ bạc |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | PFA |
| Điện áp định mức | 600V |
| Loại dẫn | Bị mắc kẹt |
| Phạm vi nhiệt độ | -60~+250℃ |
| Vật liệu dẫn | mạ bạc |
|---|---|
| Đường kính | 20 AWG |
| Vật liệu cách nhiệt | PFA |
| Điện áp định mức | 600V |
| Loại dẫn | Bị mắc kẹt |
| Vật liệu dẫn điện | Thiếc mạ |
|---|---|
| Đường kính | 12 AWG |
| Vật liệu cách nhiệt | FEP tráng |
| Điện áp định mức | AC600V |
| Loại dây dẫn | Bị mắc kẹt |
| Vật liệu dẫn điện | Dây đồng đóng hộp |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | FEP cách nhiệt |
| Điện áp định mức | AC600V |
| Loại dây dẫn | Bị mắc kẹt |
| Máy đo dây | 22AWG |
| Vật liệu dẫn điện | Dây đồng đóng hộp |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | FEP tráng |
| Điện áp định mức | AC600V |
| Loại dây dẫn | Bị mắc kẹt |
| Nhiệt độ làm việc | -65oC đến +200oC |
| Vật liệu dẫn điện | Dây đồng đóng hộp |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | FEP tráng |
| Điện áp định mức | AC600V |
| Loại dây dẫn | Bị mắc kẹt |
| Máy đo dây | 24AWG |