| Mẫu miễn phí | 1~5 mét |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | FEP cách nhiệt |
| Vật liệu dây dẫn | Sợi đồng nhựa hoặc sợi đồng bọc bạc |
| Thước đo dây | 32g~8g |
| Chiều dài đóng gói | 100m/roll Hay 305m/roll |
| Thuận lợi | chịu nhiệt độ cao và thấp |
|---|---|
| Thước đo dây | 32g~8g |
| Vật liệu dây dẫn | Sợi đồng nhựa hoặc sợi đồng bọc bạc |
| Tên sản phẩm | Dây cách điện FEP |
| Loại dây dẫn | mắc kẹt |
| Từ khóa | Sợi Tefzel Sợi ETFE |
|---|---|
| Đặc điểm | Bức xạ tia cực tím |
| Nhiệt độ làm việc | -65 đến +150 độ |
| Nhạc trưởng | dây đồng đóng hộp |
| Màu sắc | Màu sắc khác nhau |
| Từ khóa | Sợi điện cách nhiệt bằng ETFE |
|---|---|
| Đặc điểm | Chịu nhiệt độ cao |
| Nhiệt độ làm việc | -65 đến +150℃ |
| Nhạc trưởng | dây đồng đóng hộp |
| Màu sắc | Màu sắc khác nhau |
| Từ khóa | Dây cách điện ETFE |
|---|---|
| Đặc điểm | Tính chất điện tuyệt vời |
| Nhiệt độ làm việc | -65 đến +150℃ |
| Nhạc trưởng | mạ thiếc |
| Màu sắc | 9 màu |
| Từ khóa | Dây cách điện Tefzel |
|---|---|
| Đặc điểm | Kháng nhiệt độ cao |
| Nhiệt độ làm việc | -65 ~ +150c |
| Nhạc trưởng | mạ thiếc |
| Màu sắc | 9 màu |
| Khép kín | FEP cách nhiệt |
|---|---|
| Nhạc trưởng | Dây đồng trần |
| vỏ bọc | TPE |
| Ưu điểm | Dễ dàng |
| Điện áp định số | AC380V trở xuống |
| Từ khóa | dây Tefzel |
|---|---|
| Đặc điểm | Kháng nhiệt độ cao |
| Nhiệt độ hoạt động | -65~+150℃ |
| Nhạc trưởng | dây đồng đóng hộp |
| Màu sắc | 10 màu cơ bản |
| Từ khóa | dây Tefzel |
|---|---|
| Đặc điểm | Đang nhiệt |
| Nhiệt độ hoạt động | -65~+150℃ |
| Nhạc trưởng | mạ thiếc |
| Màu sắc | 10 màu cơ bản |
| Từ khóa | dây Tefzel |
|---|---|
| Đặc điểm | Kháng nhiệt độ cao |
| Nhiệt độ hoạt động | -65~+150℃ |
| Nhạc trưởng | mạ thiếc |
| Màu sắc | 10 màu |