| Cách nhiệt | FEP, ETFE, PFA hoặc PTFE |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -65°C ~+200°C, -65℃~+250℃ |
| Đặc trưng | Chống nóng |
| Màu có sẵn | Đỏ, vàng, tím, xanh lá cây, xám, xanh dương, trắng, đen... |
| Số lõi | Lõi đơn, 2 lõi, 3 lõi, 4 lõi, 5 lõi... |
| Cách nhiệt | FEP, ETFE, PFA, PTFE |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -65°C ~+200°C |
| Đặc trưng | Chống nóng |
| Màu có sẵn | Tím, Xanh lục, Xám, Xanh lam, Trắng, Vàng, Đỏ, Đen |
| Số lõi | 1 LÕI |
| Vật liệu cách nhiệt | Cách điện ETFE, FEP, PFA, PTFE |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | Max. Tối đa 250℃ 250 ℃ |
| Đặc trưng | Kháng nhiệt độ cao |
| Nhạc trưởng | Thiếc hoặc tráng bạc |
| Thước đo dây | 32awg ~ 10awg |
| Vật liệu dẫn điện | Đồng, đồng mạ thiếc hoặc đồng mạ bạc |
|---|---|
| Đường kính | 22 AWG, 20 AWG, 24 AWG, 16 AWG, 18 AWG |
| Vật liệu cách nhiệt | FEP |
| Điện áp định mức | AC 600V hoặc thấp hơn |
| Loại dây dẫn | Bị mắc kẹt |
| Vật liệu dẫn điện | Đồng, đồng mạ thiếc hoặc đồng mạ bạc |
|---|---|
| Đường kính | 22 AWG, 20 AWG, 24 AWG, 16 AWG, 18 AWG |
| Vật liệu cách nhiệt | FEP |
| Điện áp định mức | AC 600V hoặc thấp hơn |
| Loại dây dẫn | Bị mắc kẹt |
| Vật liệu cách nhiệt | Cách nhiệt FEP, ETFE, PFA hoặc PTFE |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -65 ° C ~ + 200 ° C |
| Đặc trưng | Chống nóng |
| Màu có sẵn | Đỏ, Vàng, Tím, Xanh lục, Xám, Xanh lam, Trắng, Đen |
| Số cốt lõi | Lõi đơn hoặc nhiều lõi |
| Vật liệu dẫn điện | Đồng, đồng mạ thiếc hoặc đồng mạ bạc |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | FEP |
| Điện áp định mức | AC 600V hoặc thấp hơn |
| Loại dây dẫn | Bị mắc kẹt |
| Số cốt lõi | Lõi đơn hoặc Đa lõi |
| Vật liệu dẫn điện | Đồng, đồng mạ thiếc hoặc đồng mạ bạc |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | FEP |
| Điện áp định mức | AC 600V hoặc thấp hơn |
| Loại dây dẫn | Bị mắc kẹt |
| Số cốt lõi | Lõi đơn hoặc nhiều lõi |
| Vật liệu dẫn điện | Đồng, đồng mạ thiếc hoặc đồng mạ bạc |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | FEP |
| Loại dây dẫn | bị mắc kẹt hoặc rắn |
| Số lõi | Lõi đơn hoặc nhiều lõi |
| Điện áp định mức | 600V trở xuống |
| Vật liệu dẫn điện | Đồng, đồng mạ thiếc hoặc đồng mạ bạc |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | FEP |
| Loại dây dẫn | Bị mắc kẹt, bị mắc kẹt hoặc rắn |
| Nhiệt độ làm việc | -65°C ~ +200°C |
| Điện áp định mức | AC 600V hoặc thấp hơn |