| Vật liệu dẫn | Đồng |
|---|---|
| Đường kính | 20 AWG, 22 AWG, 24 AWG, 18 AWG |
| Vật liệu cách nhiệt | PFA |
| Điện áp định mức | AC600V trở xuống |
| Loại dẫn | Bị mắc kẹt, rắn hoặc bị mắc kẹt |
| Vật liệu dẫn | Đồng |
|---|---|
| Đường kính | 20 AWG, 22 AWG, 24 AWG, 18 AWG |
| Vật liệu cách nhiệt | PFA |
| Điện áp định mức | AC600 trở xuống |
| Loại dẫn | Bị mắc kẹt, rắn hoặc bị mắc kẹt |
| Vật liệu dẫn | Đồng, đồng mạ bạc, đồng mạ thiếc |
|---|---|
| Đường kính | 20 AWG, 22 AWG, 24 AWG, 18 AWG |
| Vật liệu cách nhiệt | PFA |
| Điện áp định mức | AC600V trở xuống |
| Loại dẫn | Bị mắc kẹt, rắn hoặc bị mắc kẹt |
| Vật liệu dẫn | Đồng mạ bạc hoặc đồng mạ thiếc |
|---|---|
| Đường kính | 20 AWG, 22 AWG, 24 AWG, 18 AWG |
| Vật liệu cách nhiệt | PFA |
| Điện áp định mức | AC600V trở xuống |
| Loại dẫn | Bị mắc kẹt, rắn hoặc bị mắc kẹt |
| Vật liệu dẫn | mạ bạc |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | PFA |
| Điện áp định mức | 600V |
| Loại dẫn | Bị mắc kẹt |
| Máy đo dây | 36awg ~ 3/0awg |
| Vật liệu dẫn | Đồng mạ bạc hoặc đồng mạ thiếc |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | PFA |
| Điện áp định mức | AC600V trở xuống |
| Nhiệt độ làm việc | -65℃~+250℃ |
| Loại dẫn | Bị mắc kẹt, rắn hoặc bị mắc kẹt |
| Vật liệu dẫn | Đồng mạ thiếc |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | PFA |
| Điện áp định mức | AC600V trở xuống |
| Nhiệt độ làm việc | -65℃~+250℃ |
| Loại dẫn | Bị mắc kẹt, rắn hoặc bị mắc kẹt |
| Vật liệu dẫn | Đồng mạ bạc hoặc đồng mạ thiếc |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | PFA |
| Điện áp định mức | AC600V trở xuống |
| Nhiệt độ làm việc | -65℃~+250℃ |
| Loại dẫn | Bị mắc kẹt, rắn hoặc bị mắc kẹt |
| Vật liệu dẫn | Đồng mạ bạc hoặc đồng mạ thiếc |
|---|---|
| Đường kính | 20 AWG, 22 AWG, 24 AWG, 18 AWG |
| Vật liệu cách nhiệt | PFA |
| Điện áp định mức | AC600V trở xuống |
| Nhiệt độ làm việc | -65℃~+250℃ |
| Vật liệu dẫn | đồng mạ bạc |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | Cách nhiệt PFA |
| Điện áp định mức | điện áp xoay chiều 600V |
| Loại dẫn | Bị mắc kẹt |
| Máy đo dây | 24AWG |