| Ứng dụng | Kết nối điện |
|---|---|
| Condouctor | Đồng mạ bạc, mắc cạn |
| Vật liệu cách nhiệt | PTFE bọc cách điện |
| Đặc trưng | 250 ℃ khả năng chịu nhiệt độ cao |
| Điện áp định mức | -60 ℃ ~ + 250 ℃ |
| Ứng dụng | Kết nối điện |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | high temperature Ptfe ICoated |
| Condouctor | Dây đồng mạ bạc |
| Đặc trưng | Khả năng chống nóng ở nhiệt độ cao |
| Max. Tối đa Temperature Nhiệt độ | -60 ~ + 250 ℃ |
| Ứng dụng | Đối với nhiệt điện trở PTC, linh kiện điện |
|---|---|
| Vật liệu dẫn | Bạc, đồng niken hoặc đồng |
| Vật liệu cách nhiệt | PTFE cách điện |
| Đặc trưng | khả năng chịu nhiệt |
| Nhiệt độ làm việc | -60 ~ + 250 độ |
| Cách nhiệt | Cách nhiệt FEP, ETFE, PFA hoặc PTFE |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -65°C ~ +200°C, -60℃~250℃ |
| Đặc trưng | Chịu nhiệt độ cao |
| Màu sắc | Đỏ, Vàng, Tím, Xanh lục, Nâu, Trong suốt, Xám, Xanh lam, Trắng, Đen |
| Dịch vụ | OEM ODM Chấp nhận |
| Vật liệu cách nhiệt | PFA PTFE FEP ETFE |
|---|---|
| Max. Tối đa working temperature nhiệt độ làm việc | -65 ℃ ~ + 250 ℃ |
| Đặc trưng | Kháng nhiệt độ cao |
| Nhạc trưởng | tráng bạc |
| Thước đo dây | 32awg đến 10awg |
| Vật liệu cách nhiệt | high temperature PTFE cách điện |
|---|---|
| Nhạc trưởng | Dây đồng trần |
| Đặc trưng | khả năng chịu nhiệt |
| Điện áp định mức | AC250V trở xuống |
| Nhiệt độ làm việc | -60 ℃ ~ + 180 ℃ |
| Vật liệu cách nhiệt | FEP, ETFE, PFA, PTFE cách điện |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -65 ~ + 250 ℃, -65 ~ + 200 ° C |
| Đặc trưng | khả năng chịu nhiệt độ cao |
| Màu có sẵn | Trắng, vàng, tím, xanh lá cây, đen, xám, xanh dương, đỏ |
| Số cốt lõi | Lõi đơn hoặc đa lõi |
| Vật liệu cách nhiệt | Cách nhiệt FEP, ETFE, PFA, PTFE |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -65 ~ + 250 độ, -65 ~ + 200 độ |
| Đặc trưng | Sưởi ấm kháng |
| Màu có sẵn | Trắng, Vàng, Tím, Xanh lục, Đen, Xám, Xanh lam, Đỏ |
| Số cốt lõi | Lõi đơn hoặc đa lõi |
| Vật liệu cách nhiệt | high temperature cách nhiệt |
|---|---|
| Nhạc trưởng | Dây đồng trần hoặc đóng hộp |
| Đặc trưng | Điện trở cao |
| Điện áp định mức | Điện áp cao tức thời 3500V |
| Nhiệt độ làm việc | -60 ℃ đến + 250 ℃ |
| Ứng dụng | Kết nối điện |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | Dây đồng phủ high temperature |
| Condouctor | Dây đồng mạ bạc |
| Đặc trưng | Chịu nhiệt độ cao |
| Max. Tối đa Temperature Nhiệt độ | -60 ~ + 250 ℃ |