| Ứng dụng | Đối với nhiệt điện trở PTC, máy móc điện |
|---|---|
| Vật liệu dẫn | Mạ bạc, mạ niken hoặc đồng trần |
| Vật liệu cách nhiệt | PTFE |
| Đặc trưng | khả năng chịu nhiệt |
| Nhiệt độ làm việc | -60 ℃ ~ + 250 ℃ |
| Vật liệu cách nhiệt | Cách nhiệt PTFE |
|---|---|
| Nhạc trưởng | Dây đồng bện |
| Áo khoác | Áo khoác Elastomer |
| Đặc trưng | Linh hoạt và chịu lạnh |
| Điện áp định mức | AC250V trở xuống |
| Cách nhiệt | PFA, PTFE, FEP, ETFE |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -65°C ~+250°C |
| Đặc trưng | khả năng chịu nhiệt |
| Màu có sẵn | Xanh lục, Xám, Xanh dương, Trắng, Vàng, Đỏ, Đen, Tím, |
| Số lõi | 1 nhân, 2 nhân, 3 nhân, 4 nhân, 5 nhân.. |
| Đăng kí | Đối với nhiệt điện trở PTC, linh kiện điện |
|---|---|
| Vật liệu dẫn | Đồng mạ bạc hoặc đồng trần |
| Cách nhiệt | Cách nhiệt PTFE |
| Đặc trưng | Chống nóng |
| Nhiệt độ làm việc | -60 ℃ ~ + 250 ℃ |
| Đăng kí | Đối với các thành phần điện |
|---|---|
| Vật liệu dẫn | Đồng mạ bạc |
| Cách nhiệt | PTFE cách điện |
| Đặc trưng | khả năng chịu nhiệt độ cao |
| Nhiệt độ làm việc | -60 ~ + 250 ℃ |
| Ứng dụng | Đối với dụng cụ điện |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | băng PTFE |
| dây dẫn | mạ bạc bị mắc kẹt |
| Đặc trưng | Chịu nhiệt độ cao 250 độ |
| Max. tối đa. temperature nhiệt độ | -60℃~+250℃ |
| Ứng dụng | Đối với thiết bị điện tử |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | PTFE được dán và thiêu kết |
| dây dẫn | Dây đồng mạ bạc |
| Đặc trưng | Kháng nhiệt độ cao |
| Max. tối đa. temperature nhiệt độ | 250 độ |
| Vật liệu cách nhiệt | PAF ETFE FEP PTFE cách nhiệt |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -65 đến +250℃ |
| Thuận lợi | chịu nhiệt độ cao |
| Màu sắc | Màu đơn hoặc màu đôi |
| Thước đo dây | 32AWG~1/0AWG |
| Vật liệu dẫn | lớp phủ bạc |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | PTFE cách điện |
| Điện áp định mức | 220v |
| Loại dẫn | Bị mắc kẹt |
| Máy đo dây | 0.5mm2 |
| Vật liệu dẫn | Đồng trần |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | PTFE cách điện |
| Điện áp định mức | AC 220V |
| Loại dẫn | Bị mắc kẹt |
| Máy đo dây | 24AWG |