| Vật liệu dẫn điện | đồng đóng hộp |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | ETFE cách điện |
| Điện áp định mức | 600V |
| Ứng dụng | Đối với thiết bị điện, Đối với thiết bị điện |
| Loại dây dẫn | mắc kẹt |
| Vật liệu dẫn điện | đồng |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | PVC |
| Điện áp định mức | 300/300V, 300/500V, 300/300V, 300/500V |
| Ứng dụng | bí mật |
| Loại dây dẫn | mắc kẹt |
| Vật liệu dẫn điện | đồng |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | PVC |
| Ứng dụng | Ngầm, Để lắp đặt cố định, chiếu sáng, thiết bị điện |
| Loại dây dẫn | Rắn chắc, rắn chắc |
| Kiểu | cách nhiệt |
| Vật liệu dẫn điện | đồng |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | PVC |
| Ứng dụng | Công trình ngầm, ngầm, nhà ở Bảng điều khiển Thiết bị gia dụng |
| Loại dây dẫn | Bị mắc kẹt, Bị mắc kẹt |
| Kiểu | Cách điện, BV, BLV, BVR, BVV, BLVV, BVVB, BLVVB, RV, RVS, RVB ,RVV, RVP, RVVP |
| Vật liệu dẫn điện | đồng |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | PVC |
| Ứng dụng | Dưới lòng đất, Đối với hệ thống dây điện bên trong của thiết bị, lắp đặt cố định |
| Loại dây dẫn | mắc kẹt |
| Kiểu | cách nhiệt |
| Vật liệu dẫn điện | đồng |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | PVC |
| Ứng dụng | Công nghiệp, Như cáp kết nối trong gia đình, thiết bị văn phòng |
| Áo khoác | PVC |
| Kiểu | Điện áp thấp |
| Vật liệu dẫn điện | đồng |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | PVC |
| Ứng dụng | Trên không, Cáp kết nối hoặc dây điện áp định mức 450/750V |
| Loại dây dẫn | đồng |
| Kiểu | Cách điện, BV, BLV, BVR, BVV, BLVV, BVVB, BLVVB, RVS, RVB ,RVV, RVP/RVP-90, RVVP |
| Vật liệu dẫn điện | đồng |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | PVC |
| Ứng dụng | Trên không, Cáp kết nối hoặc dây điện áp định mức 450/750V |
| Loại dây dẫn | đồng |
| Kiểu | Cách điện, BV, BLV, BVR, BVV, BLVV, BVVB, BLVVB, RVS, RVB ,RVV, RVP/RVP-90, RVVP |