| Độ dày cách nhiệt | 0,15 ~ 0,5mm |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Dây cách điện FEP |
| Loại dây dẫn | mắc kẹt |
| Thuận lợi | chịu nhiệt độ cao và thấp |
| Dịch vụ | OEM và ODM chấp nhận |
| Thước đo dây | 32g~8g |
|---|---|
| Đặc điểm | Chống nhiệt độ cao |
| Chiều dài đóng gói | 100m/roll Hay 305m/roll |
| Đánh giá tính dễ cháy | chống cháy |
| dây tùy chỉnh | Bảng dữ liệu kỹ thuật hoặc mẫu |
| Đặc điểm | Chống nhiệt độ cao |
|---|---|
| Đánh giá tính dễ cháy | chống cháy |
| Vật liệu dây dẫn | Sợi đồng nhựa hoặc sợi đồng bọc bạc |
| dây tùy chỉnh | Bảng dữ liệu kỹ thuật hoặc mẫu |
| Nhiệt độ đánh giá | 200 độ |
| dây tùy chỉnh | Bảng dữ liệu kỹ thuật hoặc mẫu |
|---|---|
| Thước đo dây | 32g~8g |
| Dịch vụ | OEM và ODM chấp nhận |
| Vật liệu dây dẫn | Sợi đồng nhựa hoặc sợi đồng bọc bạc |
| Đánh giá điện áp | AC 600V trở xuống |
| Mẫu miễn phí | 1~5 mét |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | FEP cách nhiệt |
| Vật liệu dây dẫn | Sợi đồng nhựa hoặc sợi đồng bọc bạc |
| Thước đo dây | 32g~8g |
| Chiều dài đóng gói | 100m/roll Hay 305m/roll |
| Thuận lợi | chịu nhiệt độ cao và thấp |
|---|---|
| Thước đo dây | 32g~8g |
| Vật liệu dây dẫn | Sợi đồng nhựa hoặc sợi đồng bọc bạc |
| Tên sản phẩm | Dây cách điện FEP |
| Loại dây dẫn | mắc kẹt |
| Từ khóa | Sợi Tefzel Sợi ETFE |
|---|---|
| Đặc điểm | Bức xạ tia cực tím |
| Nhiệt độ làm việc | -65 đến +150 độ |
| Nhạc trưởng | dây đồng đóng hộp |
| Màu sắc | Màu sắc khác nhau |
| Từ khóa | Sợi điện cách nhiệt bằng ETFE |
|---|---|
| Đặc điểm | Chịu nhiệt độ cao |
| Nhiệt độ làm việc | -65 đến +150℃ |
| Nhạc trưởng | dây đồng đóng hộp |
| Màu sắc | Màu sắc khác nhau |
| Từ khóa | Dây cách điện ETFE |
|---|---|
| Đặc điểm | Tính chất điện tuyệt vời |
| Nhiệt độ làm việc | -65 đến +150℃ |
| Nhạc trưởng | mạ thiếc |
| Màu sắc | 9 màu |
| Từ khóa | Dây cách điện Tefzel |
|---|---|
| Đặc điểm | Kháng nhiệt độ cao |
| Nhiệt độ làm việc | -65 ~ +150c |
| Nhạc trưởng | mạ thiếc |
| Màu sắc | 9 màu |