| Vật liệu dẫn | Đồng |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | PTFE |
| Điện áp định mức | 600V trở xuống |
| Loại dẫn | bị mắc kẹt hoặc rắn |
| Mặt cắt ngang | 0,05-3mm2 |
| Vật liệu dẫn điện | đồng |
|---|---|
| Đường kính | 24 AWG, 22 AWG, 26 AWG, 28 AWG, 20 AWG |
| Vật liệu cách nhiệt | PTFE |
| Điện áp định mức | 600V trở xuống, 600V trở xuống |
| Ứng dụng | Sưởi ấm, được sử dụng cho máy điện, cáp ô tô, ánh sáng ngoài trời |
| Vật liệu dẫn điện | đồng |
|---|---|
| Đường kính | 24 AWG, 22 AWG, 20 AWG, 26 AWG, 28AWG |
| Vật liệu cách nhiệt | PTFE |
| Điện áp định mức | 600V trở xuống, 600V trở xuống |
| Ứng dụng | Sưởi ấm, được sử dụng cho máy điện, cáp ô tô, ánh sáng ngoài trời |
| Vật liệu dẫn | Đồng mạ đồng hoặc đồng mạ bạc |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | PTFE |
| Điện áp định mức | 600V trở xuống |
| Nhiệt độ làm việc | -60°C~+200°C |
| Loại dẫn | bị mắc kẹt hoặc rắn |
| Vật liệu dẫn | Đồng |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | PTFE |
| Điện áp định mức | AC600V trở xuống |
| Loại dẫn | bị mắc kẹt hoặc rắn |
| Nhiệt độ làm việc | -60°C~+200°C |
| Vật liệu dẫn | Đồng |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | PTFE |
| Điện áp định mức | 600V trở xuống |
| Nhiệt độ làm việc | -60°C~+200°C |
| Loại dẫn | bị mắc kẹt hoặc rắn |
| Vật liệu dẫn | Dây đồng mạ đồng hoặc bạc |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | PTFE |
| Loại dẫn | Bị mắc kẹt |
| Điện áp định mức | AC220V trở xuống |
| Máy đo dây | 0,013 ~ 5 milimet vuông |
| Vật liệu dẫn | Đồng |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | PTFE |
| Điện áp định mức | 600V trở xuống |
| Nhiệt độ làm việc | -60°C~+200°C |
| Loại dẫn | bị mắc kẹt hoặc rắn |
| Vật liệu dẫn | Đồng |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | PTFE |
| Điện áp định mức | 600V trở xuống |
| Nhiệt độ làm việc | -60°C~+200°C |
| Loại dẫn | bị mắc kẹt hoặc rắn |
| Vật liệu dẫn | Dây đồng mạ bạc hoặc dây đồng trần |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | PTFE |
| Điện áp định mức | 600V trở xuống |
| Loại dẫn | bị mắc kẹt hoặc rắn |
| Mặt cắt ngang | 0,05-3mm2 |