| dây tùy chỉnh | Bảng dữ liệu kỹ thuật hoặc mẫu |
|---|---|
| Thước đo dây | 32g~8g |
| Dịch vụ | OEM và ODM chấp nhận |
| Vật liệu dây dẫn | Sợi đồng nhựa hoặc sợi đồng bọc bạc |
| Đánh giá điện áp | AC 600V trở xuống |
| Vật liệu dẫn điện | Thiếc mạ |
|---|---|
| Đường kính | 12 AWG |
| Vật liệu cách nhiệt | FEP tráng |
| Điện áp định mức | AC600V |
| Loại dây dẫn | Bị mắc kẹt |
| Vật liệu dẫn điện | Thiếc mạ |
|---|---|
| Đường kính | 22 AWG |
| Vật liệu cách nhiệt | FEP tráng |
| Điện áp định mức | AC600V |
| Loại dây dẫn | Bị mắc kẹt |
| Vật liệu dẫn | mạ bạc |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | PFA |
| Điện áp định mức | 600V |
| Loại dẫn | Bị mắc kẹt |
| Phạm vi nhiệt độ | -60~+250℃ |
| Độ dày cách nhiệt | 0,15 ~ 0,5mm |
|---|---|
| Loại dây dẫn | mắc kẹt |
| Thước đo dây | 32g~8g |
| Màu sắc | một màu hoặc hai màu |
| Chiều dài đóng gói | 100m/roll Hay 305m/roll |