| Vật liệu dẫn điện | Đồng, đồng mạ thiếc hoặc đồng mạ bạc |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | FEP |
| Loại dây dẫn | Bị mắc kẹt |
| Nhiệt độ làm việc | -65°C ~ +200°C |
| Điện áp định mức | AC 600V hoặc thấp hơn |
| Vật liệu cách nhiệt | FEP nhiệt độ cao |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -65~200℃ |
| vật liệu dây dẫn | Bạc hoặc đồng mạ thiếc |
| máy đo | 10AWG~32AWG |
| Đặc trưng | Chịu được nhiệt độ cao |
| Vật liệu dẫn điện | Đồng, đồng mạ bạc hoặc đồng mạ thiếc |
|---|---|
| Đường kính | 24 AWG |
| Vật liệu cách nhiệt | FEP |
| Điện áp định mức | 600 V |
| Loại dây dẫn | Bị mắc kẹt, bị mắc kẹt hoặc rắn |
| Vật liệu dẫn điện | Đồng bạc, đồng mạ bạc hoặc đồng mạ thiếc |
|---|---|
| Đường kính | 26AWG |
| Vật liệu cách nhiệt | ETFE |
| Điện áp định mức | 600 V |
| Loại dây dẫn | Bị mắc kẹt, bị mắc kẹt hoặc rắn |
| Vật liệu cách nhiệt | Fep đùn cách điện |
|---|---|
| Max. Tối đa Temperature Nhiệt độ | + 200 ℃ |
| đặc tính | Linh hoạt, chống mài mòn |
| Thước đo dây | 16AWG, v.v. |
| Vật liệu dẫn | Dây đồng đóng hộp |
| Vật liệu dẫn điện | Thiếc mạ |
|---|---|
| Đường kính | 12 AWG |
| Vật liệu cách nhiệt | FEP tráng |
| Điện áp định mức | AC600V |
| Loại dây dẫn | Bị mắc kẹt |
| Vật liệu dẫn điện | Đồng, đồng mạ thiếc |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | ETFE |
| Điện áp định mức | 600V trở xuống |
| Ứng dụng | Dành cho các thiết bị và thiết bị điện tử, Dành cho máy bay, tàu thủy và các thiết bị khác |
| Loại dây dẫn | Bị mắc kẹt, bị mắc kẹt hoặc rắn |
| Vật liệu dẫn điện | Đồng đóng hộp, đồng mạ thiếc |
|---|---|
| Đường kính | 22 AWG, 20 AWG, 24 AWG, 18 AWG, 16 AWG |
| Vật liệu cách nhiệt | ETFE |
| Điện áp định mức | AC 600V trở xuống |
| Loại dây dẫn | Bị mắc kẹt, bị mắc kẹt hoặc rắn |
| Vật liệu dẫn | Đồng mạ thiếc |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | PFA |
| Điện áp định mức | AC600V trở xuống |
| Nhiệt độ làm việc | -65℃~+250℃ |
| Loại dẫn | Bị mắc kẹt, rắn hoặc bị mắc kẹt |
| Vật liệu dẫn | Đồng mạ bạc hoặc đồng mạ thiếc |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | PFA |
| Điện áp định mức | AC600V trở xuống |
| Nhiệt độ làm việc | -65℃~+250℃ |
| Loại dẫn | Bị mắc kẹt, rắn hoặc bị mắc kẹt |