| Vật liệu dẫn điện | Đồng đóng hộp, đồng mạ thiếc |
|---|---|
| Đường kính | 22 AWG, 20 AWG, 24 AWG, 18 AWG, 16 AWG |
| Vật liệu cách nhiệt | ETFE |
| Điện áp định mức | 600V trở xuống |
| Loại dây dẫn | Bị mắc kẹt, bị mắc kẹt hoặc rắn |
| Vật liệu dẫn điện | Đồng đóng hộp, đồng mạ thiếc |
|---|---|
| Đường kính | 22 AWG, 20 AWG, 24 AWG, 18 AWG, 16 AWG |
| Vật liệu cách nhiệt | ETFE |
| Điện áp định mức | AC 600V trở xuống |
| Loại dây dẫn | Bị mắc kẹt, bị mắc kẹt hoặc rắn |
| Vật liệu dẫn điện | Đồng đóng hộp, đồng mạ thiếc |
|---|---|
| Đường kính | 22 AWG, 20 AWG, 24 AWG, 18 AWG, 16 AWG |
| Vật liệu cách nhiệt | ETFE |
| Điện áp định mức | AC 600V trở xuống |
| Loại dây dẫn | Bị mắc kẹt, bị mắc kẹt hoặc rắn |
| Vật liệu dẫn | Đồng mạ đồng hoặc đồng mạ bạc |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | PTFE |
| Điện áp định mức | 600V trở xuống |
| Nhiệt độ làm việc | -60°C~+200°C |
| Loại dẫn | bị mắc kẹt hoặc rắn |
| Từ khóa | dây Tefzel |
|---|---|
| Đặc điểm | Kháng nhiệt độ cao |
| Nhiệt độ hoạt động | -65~+150℃ |
| Nhạc trưởng | dây đồng đóng hộp |
| Màu sắc | 10 màu cơ bản |
| Vật liệu cách nhiệt | FEP cách nhiệt |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -65 ℃ đến + 200 ℃ |
| Đặc trưng | Chịu nhiệt độ cao |
| màu sắc | Màu trong suốt hoặc theo yêu cầu |
| Thước đo dây | 12 14 16 18 Máy đo |
| Vật liệu dẫn điện | Đồng, đồng mạ thiếc hoặc đồng mạ bạc |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | ETFE |
| Điện áp định mức | 300V trở xuống |
| Ứng dụng | Đối với các thiết bị và đồ dùng điện tử |
| Loại dây dẫn | Bị mắc kẹt, Bị mắc kẹt |
| Vật liệu dẫn điện | Được đóng hộp hoặc bọc bạc |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | FEP |
| Ứng dụng | Đối với các thiết bị và đồ dùng điện tử |
| Loại dây dẫn | mắc kẹt |
| Kiểu | Cách nhiệt |
| Vật liệu dẫn | Đồng mạ bạc hoặc đồng mạ thiếc |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | PFA |
| Điện áp định mức | AC600V trở xuống |
| Nhiệt độ làm việc | -65℃~+250℃ |
| Loại dẫn | Bị mắc kẹt, rắn hoặc bị mắc kẹt |
| Vật liệu cách nhiệt | PTFE PFA ETFE FEP cách điện |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -65 đến +250℃ |
| Đặc trưng | Chịu nhiệt độ cao |
| Màu sắc | Màu đơn hoặc màu đôi |
| Thước đo dây | 32AWG~1/0AWG |