| Vật liệu dẫn điện | đồng đóng hộp |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | cách nhiệt Tefzel |
| Điện áp định mức | 600V |
| Loại dây dẫn | mắc kẹt |
| Phạm vi nhiệt độ | -65~150℃ |
| Vật liệu dẫn điện | đóng hộp |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | Vật liệu cách nhiệt Tefzel ETFE |
| Điện áp định mức | 600V |
| Ứng dụng | Đối với thiết bị điện, Đối với thiết bị điện |
| Loại dây dẫn | mắc kẹt |
| Vật liệu dẫn điện | đồng đóng hộp |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | ETFE cách điện |
| Điện áp định mức | 600V |
| Ứng dụng | Đối với thiết bị điện, Đối với thiết bị điện |
| Loại dây dẫn | mắc kẹt |
| Vật liệu dẫn điện | đồng đóng hộp |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | ETFE cách điện |
| Điện áp định mức | 600V |
| Ứng dụng | Đối với thiết bị điện, Đối với thiết bị điện |
| Loại dây dẫn | mắc kẹt |