| Vật liệu dẫn | Đồng mạ bạc, đồng trần |
|---|---|
| Đường kính | 22 AWG, 20 AWG, 24 AWG, 16 AWG, 18 AWG |
| Vật liệu cách nhiệt | PTFE |
| Điện áp định mức | AC600V trở xuống |
| Loại dẫn | Bị mắc kẹt, cứng |
| Vật liệu dẫn | Đồng, đồng mạ bạc hoặc đồng trần |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | PTFE, FEP, PFA |
| Loại dẫn | bị mắc kẹt hoặc rắn |
| Số cốt lõi | Lõi đơn hoặc nhiều lõi |
| Nhiệt độ làm việc | -60℃~+250℃ |
| Vật liệu dẫn | Đồng |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | PTFE |
| Điện áp định mức | 600V trở xuống |
| Nhiệt độ làm việc | -60°C~+200°C |
| Loại dẫn | bị mắc kẹt hoặc rắn |
| Ứng dụng | Đối với ánh sáng ngoài trời, nhiệt điện trở PTC, linh kiện điện ... |
|---|---|
| Nhạc trưởng | Mạ bạc đồng mắc cạn |
| Vật liệu cách nhiệt | PTFE |
| Lợi thế | Khả năng chịu nhiệt, chịu lạnh |
| Nhiệt độ làm việc | -60 ℃ ~ + 250 ℃ |
| Cách nhiệt | FEP, ETFE, PFA hoặc PTFE |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -65°C ~+200°C, -65℃~+250℃ |
| Đặc trưng | Chống nóng |
| Màu có sẵn | Đỏ, vàng, tím, xanh lá cây, xám, xanh dương, trắng, đen... |
| Số lõi | Lõi đơn, 2 lõi, 3 lõi, 4 lõi, 5 lõi... |
| Vật liệu cách nhiệt | ETFE |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -65 ~ 150 ℃ |
| Đặc trưng | Chống nóng |
| Màu sắc | Vàng, Đỏ, Tím, Xanh lá, Nâu, Xanh lam, Trắng, Đen |
| Số cốt lõi | Lõi đơn |
| Vật liệu dẫn điện | Đồng bạc, đồng mạ bạc hoặc đồng mạ thiếc |
|---|---|
| Đường kính | 26AWG |
| Vật liệu cách nhiệt | ETFE |
| Điện áp định mức | 600 V |
| Loại dây dẫn | Bị mắc kẹt, bị mắc kẹt hoặc rắn |
| Vật liệu dẫn điện | Đồng, đồng mạ thiếc hoặc đồng mạ bạc |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | FEP |
| Điện áp định mức | AC 600V hoặc thấp hơn |
| Loại dây dẫn | Bị mắc kẹt |
| Số cốt lõi | Lõi đơn hoặc nhiều lõi |
| Vật liệu dẫn điện | Đồng bạc, đồng mạ bạc hoặc đồng mạ thiếc |
|---|---|
| Đường kính | 26AWG |
| Vật liệu cách nhiệt | ETFE |
| Điện áp định mức | 600 V |
| Loại dây dẫn | Bị mắc kẹt, bị mắc kẹt hoặc rắn |
| Vật liệu dẫn điện | Đồng bạc, đồng mạ bạc hoặc đồng mạ thiếc |
|---|---|
| Đường kính | 26AWG |
| Vật liệu cách nhiệt | ETFE |
| Điện áp định mức | 600 V |
| Loại dây dẫn | Bị mắc kẹt, bị mắc kẹt hoặc rắn |