| Vật liệu cách nhiệt | Cách nhiệt FEP |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -65 ℃ ~ + 200 ℃ |
| Đặc trưng | Chịu nhiệt độ cao |
| Bện | Dây đồng thiếc |
| Thước đo dây | 24awg, dạng sợi hoặc dạng rắn. |
| Vật liệu cách nhiệt | FEP phủ high temperature |
|---|---|
| Max. Tối đa Temperature Nhiệt độ | + 200 ℃ |
| Đặc trưng | + 200 ℃ Khả năng chịu nhiệt độ cao |
| Màu sắc | 11 màu |
| Dịch vụ | Dịch vụ tùy chỉnh |
| Vật liệu dẫn | mạ bạc |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | PFA |
| Điện áp định mức | 600V |
| Loại dẫn | Bị mắc kẹt |
| Phạm vi nhiệt độ | -60~+250℃ |
| Vật liệu dẫn | mạ bạc |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | PFA |
| Điện áp định mức | 600V |
| Loại dẫn | Bị mắc kẹt |
| Phạm vi nhiệt độ | -60~+250℃ |
| Vật liệu dẫn điện | Dây đồng đóng hộp |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | FEP tráng |
| Điện áp định mức | AC600V |
| Loại dây dẫn | Bị mắc kẹt |
| Nhiệt độ làm việc | -65oC đến +200oC |
| Vật liệu dẫn | mạ bạc |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | PFA |
| Điện áp định mức | 600V |
| Loại dẫn | Bị mắc kẹt |
| Máy đo dây | 36awg ~ 3/0awg |
| Ứng dụng | cho thiết bị |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | ((FEP)Etylen propylen flo hóa |
| Max. tối đa. working temperature nhiệt độ làm việc | -65 đến +200 độ |
| Thuận lợi | Chống lại nhiệt độ cao |
| Màu sắc | Màu đôi hoặc màu đơn |
| Cách nhiệt | FEP high temperature |
|---|---|
| Chịu nhiệt độ thấp | -65 ℃ |
| Đặc trưng | Khả năng chịu nhiệt độ cao |
| Màu sắc | 9 màu cơ bản (Có thể tùy chỉnh) |
| Dịch vụ | OEM ODM chấp nhận |
| Cách nhiệt | FEP cách nhiệt |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -65 ℃ ~ + 200 ℃ |
| đặc tính | Nhiệt độ thấp và cao |
| Thước đo dây | 22AWG, v.v. |
| Vật liệu dẫn | Dây đồng đóng hộp |
| dây tùy chỉnh | Bảng dữ liệu kỹ thuật hoặc mẫu |
|---|---|
| Thước đo dây | 32g~8g |
| Dịch vụ | OEM và ODM chấp nhận |
| Vật liệu dây dẫn | Sợi đồng nhựa hoặc sợi đồng bọc bạc |
| Đánh giá điện áp | AC 600V trở xuống |