| Cách nhiệt | PFA, PTFE, FEP, ETFE |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -65°C ~+250°C |
| Đặc trưng | Chống nóng |
| Màu có sẵn | Tím, Xanh lục, Xám, Xanh lam, Trắng, Vàng, Đỏ, Đen |
| Số lõi | 1 lõi, 2 lõi, 3 lõi, 4 lõi |
| Vật liệu cách nhiệt | high temperature cách nhiệt |
|---|---|
| Nhạc trưởng | Dây đồng trần hoặc đóng hộp |
| Đặc trưng | khả năng chịu nhiệt |
| Điện áp định mức | AC 130V trở xuống |
| Nhiệt độ làm việc | -60 ℃ ~ + 250 độ |
| Cách nhiệt | FEP, ETFE, PFA, PTFE |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -65°C ~+200°C |
| Đặc trưng | Chống nóng |
| Màu có sẵn | Tím, Xanh lục, Xám, Xanh lam, Trắng, Vàng, Đỏ, Đen |
| Số lõi | 1 LÕI |
| Vật liệu dẫn điện | nhôm mạ đồng |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | PTFE |
| Ứng dụng | sưởi ấm, Thiết bị được sử dụng cho các kết nối điều khiển tín hiệu |
| Loại dây dẫn | mắc kẹt |
| Kiểu | Cách nhiệt |
| Vật liệu dẫn điện | đồng |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | PVC |
| Ứng dụng | Công nghiệp, Như cáp kết nối trong gia đình, thiết bị văn phòng |
| Áo khoác | PVC |
| Kiểu | Điện áp thấp |
| Vật liệu cách nhiệt | Fep đùn cách điện |
|---|---|
| Max. Tối đa Temperature Nhiệt độ | + 200 ℃ |
| đặc tính | Linh hoạt, chống mài mòn |
| Thước đo dây | 16AWG, v.v. |
| Vật liệu dẫn | Dây đồng đóng hộp |
| Cách nhiệt | high temperature ETFE |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -65 ℃ ~ + 150/200 ℃ |
| Ứng dụng | Thiết bị gia dụng, Thiết bị điện tử, Cảm biến nhiệt độ |
| Màu sắc có sẵn | 9 màu |
| Nhạc trưởng | Đồng mắc cạn mạ thiếc |
| Khép kín | FEP cách nhiệt |
|---|---|
| Nhạc trưởng | Dây đồng trần |
| vỏ bọc | TPE |
| Ưu điểm | Dễ dàng |
| Điện áp định số | AC380V trở xuống |
| Cách nhiệt | ETFE |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -65 ~ + 150/200 ℃ |
| Ứng dụng | Thiết bị gia dụng, Thiết bị điện tử, Cảm biến nhiệt độ |
| Màu sắc có sẵn | Trắng, Xanh lá, Tím, Xám, Xanh lam, Đen, Tím, Vàng .. |
| Vật liệu dẫn | Đồng mắc cạn thiếc |
| Vật liệu cách nhiệt | FEP cách nhiệt |
|---|---|
| Max. Tối đa Temperature Nhiệt độ | 200 độ |
| đặc tính | Chống lão hóa |
| Thước đo dây | 18AWG, v.v. |
| Vật liệu dẫn | Dây đồng mạ bạc |